Calcium sulfate daga bene mai hawa sama (HDW)

Takaitaccen Bayani:

Calcium sulfate da aka ɗaga bene - Mai riƙe da wuta, rufin sauti, ƙurar ƙura da juriya, babban ɗaukar nauyi da juriya.

Calcium sulfate anti-static bene an yi shi da fiber na shuka mara guba da mara bleached azaman kayan ƙarfafawa, haɗe tare da ingantaccen calcium sulfate crystal, kuma an yi shi ta hanyar danna bugun bugun jini.An yi saman bene da HPL melamine, PVC, yumbu tayal, kafet, marmara ko na halitta roba veneer, filastik gefen tsiri a kusa da bene da galvanized karfe farantin a kasan bene.Saboda kariyar muhallinsa, rigakafin gobara, tsananin ƙarfi, matakin kashewa da sauransu da yawa na mutunta fifiko, ya riga ya zama kayan da dangi na saman bene ke amfani da shi sosai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Calcium sulfate anti-static bene an yi shi da fiber na shuka mara guba da mara bleached azaman kayan ƙarfafawa, haɗe tare da ingantaccen calcium sulfate crystal, kuma an yi shi ta hanyar danna bugun bugun jini.An yi saman bene da HPL melamine, PVC, yumbu tayal, kafet, marmara ko na halitta roba veneer, filastik gefen tsiri a kusa da bene da galvanized karfe farantin a kasan bene.Saboda kariyar muhallinsa, rigakafin gobara, tsananin ƙarfi, matakin kashewa da sauransu da yawa na mutunta fifiko, ya riga ya zama kayan da dangi na saman bene ke amfani da shi sosai.A cikin ƙasa da aka ci gaba da sashi na yanki yana da girma sosai, an riga an ƙetare fili sashi na bene ya zama stylist bene na wayar hannu wanda yayi la'akari da farko.Calcium sulfate anti-static bene tare da alli sulfate a matsayin tushe abu, gaba da baya na bene tare da galvanized takardar bonding, kewaye da PVC gefen, bene ba sauki damp, ba sauki nakasawa, dogon kona lokaci, dogon sabis. rayuwa, shimfidar da aka shigar a ƙasa da samuwar hanya, bene mai dacewa a ƙasa da layi, kula da layi.Floor ba ya buƙatar cire feshin phosphating mai, flatness yana da kyau, gefen ba anti-warping ba, kare muhalli, ƙarfi, rufewa da kwanciyar hankali.

Siffofin

1. Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi na bene, kyakkyawan aikin anti-static.
2. Green kare muhalli, hana ruwa, ƙonewa, anti-lalata.
3. Kyakkyawan kwanciyar hankali na bene a ƙarƙashin yanayi daban-daban da zafi.
4. Calcium sulfate bene tare da kare muhalli na muhalli, mai kare wuta.
5. Tabbatar da inganci, santsi, kowane nau'in kayan rufewa da kyau da karimci.
6. Dorewa, kyakkyawar jin ƙafa, anti-static, babban ƙarfin ɗaukar nauyi.

Aikace-aikace

Calcium sulfate bene ana amfani dashi sosai a cikin buƙatun anti-static, buƙatun ɗaukar nauyi, buƙatun shimfidawa, buƙatun buƙatun buƙatun buƙatun buƙatun buƙatun buƙatun manyan lokuta ne, kamar bankunan, ɗakin tarho, ɗakin wayar hannu, ofis mai hankali, ɗaki mai girma, umarnin sojoji tsakiya.

Zaɓin ginshiƙi na ayyuka

Nau'in Ƙayyadaddun bayanai
Load da aka tattara (N) Load ɗin Tasiri (N) Ƙarshen Load(N) Ƙaƙwalwar Ƙarfi (N/m2) Load mai ƙarfi (N) Kariyar Wuta Juriya tsarin
Ƙasashen Duniya Ƙasa LB N KG 10 10000
Saukewa: FS1000 HDW(B) 600x600x32 1000 4450 453 670 13350 23000 4450 3560 A 1 x106Ω~1x109Ω
Saukewa: FS1250 HDW(Z) 600x600x32 1250 5563 568 670 16680 33000 5560 4450 A
Saukewa: FS1500 HDW(CZ) 600x600x35 1500 6675 681 780 20025 43000 6675 5560 A

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana