Matsakaicin jerin panel (HDF)

Takaitaccen Bayani:

Duk karfen da ke da iska mai iska, rami na ciki babu komai, babu kumfa na siminti;Farantin karfe na sama da na ƙasa da saman saman bene an buga su tare da ramukan samun iska don wuraren da buƙatun samun iska a ƙarƙashin bene.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Ɗaukar HDG 600 * 600 * 35 mm 600*600*30mm

Bayanin samfur

Duk karfen da ke da iska mai iska, rami na ciki babu komai, babu kumfa na siminti;Farantin karfe na sama da na ƙasa da saman saman bene an buga su tare da ramukan samun iska don wuraren da buƙatun samun iska a ƙarƙashin bene.

Siffofin samfur

Duk karfe samun iska bene yana da 0 ~ 35% samun iska kudi, iya saduwa da kowane irin masana'antu samun iska bukatun daga 0 ~ 35%, kuma za a iya shigar da kowane irin duk karfe anti-a tsaye bene, m.

Abubuwan samfur: 1. duk tsarin karfe, CNC Multi-point waldi, m tsarin, high flatness, karfi hali iya aiki.Karfe harsashi electrostatic fesa, lalacewa - resistant, danshi - hujja, lalata - hujja.2. karfi man manna high lalacewa resistant surface, babu kumfa, ba degumming, yadda ya kamata hana a tsaye wutar lantarki, anti-kasuwa da harshen wuta retardant.3. a kusa da goyon baya, m taro, mai karfi interchangeability, ƙananan sarari za a iya amfani da wiring da kuma samun iska, m tabbatarwa.4. yawan iska na bene na 17% -50%, don saduwa da bukatun muhalli na matakai daban-daban na tsarkakewa.

Bayani na Musamman

A lokacin mafi girman buƙatun samun iska, ana ba da shawarar yin amfani da ƙimar samun iska 45% ko ƙimar samun iska mafi girma na allon grid anti-a tsaye, ana amfani da samfurin sosai a cikin tsaftataccen bita, taron masana'antar kayan aikin lantarki, taron masana'antar kayan aikin sirri na sirri da sauran su. anti-static da high tsabta bukatun na masana'antu lokatai.

Aikace-aikace

Yi amfani da kowane nau'i na ɗakin kwamfuta, cibiyar kulawa da umarni, nazarin lantarki, tsaftacewa da sauran lokuta tare da buƙatun hana tsayawa da samun iska.

Zaɓin ginshiƙi na ayyuka


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana